തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫലം

തിരഞ്ഞെടുപ്പ് വിവരങ്ങള്‍ 2010

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് ജനപ്രതിനിധി പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 പൂങ്കുന്നം ഗിരിജ രാജന്‍ BJP എസ്‌ സി വനിത
2 കുട്ടന്‍കുളങ്ങര കെ കെ വൈദേഹി (മോളി) INC വനിത
3 പാട്ടുരായ്ക്കല്‍ അഡ്വ. സ്മിനി ഷീജോ INC വനിത
4 വിയ്യൂര്‍ രഞ്ജിനി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ (ഓമന) INC വനിത
5 പെരിങ്ങാവ് എന്‍ എ ഗോപകുമാര്‍ INC ജനറല്‍
6 രാമവര്‍മ്മപുരം എം സി ഗ്രേസി CPI(M) വനിത
7 കുറ്റുമുക്ക് പ്രീതി ശോഭനന്‍ INC വനിത
8 വില്ലടം ഡേവി സിലാസ് INC ജനറല്‍
9 ചേറൂര്‍ അഡ്വ. സുബി ബാബു INC വനിത
10 മുക്കാട്ടുകര രേഖ സുരേന്ദ്രന്‍ SJ(D) എസ്‌ സി വനിത
11 ഗാന്ധിനഗര്‍ രാജന്‍ ജെ പല്ലന്‍ INC ജനറല്‍
12 ചെമ്പൂക്കാവ് പ്രൊഫ. അന്നം ജോണ്‍ INC വനിത
13 കിഴക്കുംപാട്ടുകര ബൈജു വര്‍ഗ്ഗീസ് INC ജനറല്‍
14 പറവട്ടാനി എം എല്‍ റോസി SJ(D) വനിത
15 ഒല്ലൂക്കര ശ്യാമള മുരളീധരന്‍ INC വനിത
16 നെട്ടിശ്ശേരി എം കെ വര്‍ഗ്ഗീസ് INC ജനറല്‍
17 മുല്ലക്കര പി യു ഹംസ INC ജനറല്‍
18 മണ്ണുത്തി ജയശ്രീ ഭാസ്ക്കരന്‍ INC വനിത
19 കൃഷ്ണാപുരം ഡോ. എം ഉസ്മാന്‍ സാഹിബ് INDEPENDENT ജനറല്‍
20 കാളത്തോട് ഐ പി പോള്‍ INC ജനറല്‍
21 നടത്തറ കിരണ്‍ സി ലാസര്‍ INC ജനറല്‍
22 ചേലക്കോട്ടുകര സൂസന്‍ ബേബി INC വനിത
23 മിഷ്യന്‍ ക്വാര്‍ട്ടേഴ്സ് ലിനി ഹാപ്പി INC വനിത
24 വളര്‍ക്കാവ് സി കെ സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ (കണ്ണന്‍) INC എസ്‌ സി
25 കുരിയച്ചിറ ബില്‍സി ബാബു കല്ലറയ്ക്കല്‍ INC വനിത
26 അഞ്ചേരി സതീഷ് അപ്പുക്കുട്ടന്‍ INC എസ്‌ സി
27 കുട്ടനെല്ലൂര്‍ ബിന്ദു കുമാരന്‍ INC വനിത
28 പടവരാട് സുരേഷിനി സുരേഷ് CPI(M) വനിത
29 എടക്കുന്നി ജയ മുത്തിപീടിക INC വനിത
30 തൈക്കാട്ടുശ്ശേരി കെ എസ് സന്തോഷ് INC ജനറല്‍
31 ഒല്ലൂര്‍ ജോണ്‍ കാഞ്ഞിരത്തിങ്കല്‍ KC(M) ജനറല്‍
32 ചിയ്യാരം സൌത്ത് കരോളി ജോഷ്വ INC വനിത
33 ചിയ്യാരം നോര്‍ത്ത് മിനി ജോഷി CPI(M) വനിത
34 കണ്ണംകുളങ്ങര മുകേഷ് കുളപറമ്പില്‍ INDEPENDENT ജനറല്‍
35 പള്ളിക്കുളം അഡ്വ. നാന്‍സി അക്കരപ്പറ്റി INC വനിത
36 തേക്കിന്‍കാട് പുല്ലാട്ട് സരളാദേവി INC വനിത
37 കോട്ടപ്പുറം കെ ഗിരീഷ് കുമാര്‍ INC ജനറല്‍
38 പൂത്തോള്‍ സാറാമ്മ റോബ്സണ്‍ CPI വനിത
39 കൊക്കാല വിനോദ് പൊള്ളഞ്ചേരി INDEPENDENT ജനറല്‍
40 വടൂക്കര സദാനന്ദന്‍ വാഴപ്പുള്ളി INC ജനറല്‍
41 കൂര്‍ക്കഞ്ചേരി കെ എം സിദ്ധാര്‍ത്ഥന്‍ INC ജനറല്‍
42 കണിമംഗലം ജയപ്രകാശ് പൂവ്വത്തിങ്കല്‍ INC ജനറല്‍
43 പനമുക്ക് പി എ വര്‍ഗ്ഗീസ് INC ജനറല്‍
44 നെടുപുഴ പി എ പുരുഷോത്തമന്‍ CPI(M) ജനറല്‍
45 കാര്യാട്ടുകര ലാലി ജെയിംസ് INC വനിത
46 ചേറ്റുപുഴ സുനന്ദ ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍ INC വനിത
47 പുല്ലഴി കെ രാമനാഥന്‍ INC ജനറല്‍
48 ഒളരി അഡ്വ. എം കെ മുകുന്ദന്‍ INC ജനറല്‍
49 എല്‍തുരുത്ത് റീന ജോയ് KC(M) വനിത
50 ലാലൂര്‍ ഫ്രാന്‍സിസ് ചാലിശ്ശേരി INC ജനറല്‍
51 അരണാട്ടുകര ഫ്രാന്‍സിസ് തേറാട്ടില്‍ INDEPENDENT ജനറല്‍
52 കാനാട്ടുകര സി എസ് ശ്രീനിവാസ് INC ജനറല്‍
53 അയ്യന്തോള്‍ അഡ്വ. എം പി ശ്രീനിവാസന്‍ CPI(M) ജനറല്‍
54 സിവിന്‍ സ്റ്റേഷന്‍ വത്സല ബാബുരാജ് INC വനിത
55 പുതൂര്‍ക്കര പി വി സരോജിനി INC വനിത